ब्रेकिंग न्यूज
सावंतवाडी स्थानकाजवळ दुरांतो एक्स्प्रेसचे डबे रुळावरून घसरले      इंडोनेशियात फटाक्यांच्या कारखान्याला आग, २३ ठार, ४३ जखमी      ताजमहालची सफाई करण्यापेक्षा योगींनी आपल्या पक्षातल्या लोकांची कलुषित मने स्वच्छ करावी : असदुद्दिन ओवैसी      महालक्ष्मी एक्स्प्रेस वर मध्यरात्री दरोडा, जेजुरी राजेवाडी स्टेशन येथील घटना, सिग्नल नादुरुस्त करून केली लूट      पर्यटनासाठी आलेल्या स्वित्झर्लंडच्या एका जोडप्याला उत्तर प्रदेशच्या फतेहपूर सीक्रीत एका टोळक्याने केली मारहाण      मुंबै बँकेकडून राधाकृष्ण विखे-पाटील यांना नियमबाह्य कर्ज? विखेंच्या डबघाईस आलेल्या कंपनीला 35 कोटींचं कर्ज.      मुंबई - छेडछाडीच्या भीतीने तरुणीने ट्रेनमधून उडी मारल्याचं प्रकरण, आरोपीला रेल्वे पोलिसांकडून अटक.      चंदू चव्हाण यांना तीन महिन्यांची शिक्षा, एलओसी ओलांडल्याप्रकरणी चंदू चव्हाण दोषी      अमिताभ बच्चन यांच्या अनधिकृत बांधकामास एमआरटीपीची नोटीस      गडचिरोलीतील 1036 गावांनी घेतला नक्षल गावबंदीचा ठराव
...

भारतीय जनता पक्षाची अधिकृत यादी

पिंपरी, दि. 4 (न्यूज मेट्रो) - पिंपरी-चिंचवड महापालिका निवडणुकीच्या रिंगणात भारतीय जनता पक्षाने आपली यादी जाहीर न करता उमेदवारांना एबी फॉर्मचे वाटप केले. निवडणुकीच्या रिंगणात उतरलेले भाजपाचे उमेदवार पुढीलप्रमाणे....
प्रभाग क्रमांक 1 - चिखली गावठाण, मोरे वस्ती, सोनवणे वस्ती
अ - अनुसूचित जाती - कुंदन गायकवाड  
ब - ओबीसी महिला - स्वनील म्हेत्रे  
क- सर्वसाधारण महिला - अलका मोरे 
ड - सर्वसाधारण - पांडूरंग साने 
 
प्रभाग क्रमांक 2 - चिखली गावठाण, कुदळवाडी, जाधववाडी
अ -ओबीसी महिला - अश्विनी संतोष जाधव 
ब - सर्वसाधारण महिला - सारीका शिवाजी सस्ते
क -सर्वधारण - राहुल जाधव 
ड - सर्वसाधारण - वसंत बोराटे 
 
प्रभाग क्रमांक 3 - मोशी गावठाण, च-होली
अ- ओबीसी - नितीन काळजे 
ब- ओबीसी महिला - सुवर्णा विलास बुरडे 
क -सर्वसाधारण महिला - साधना सचिन तापकीर 
ड - सर्व साधारण - लक्ष्मण सोपान सस्ते 
 
प्रभाग क्रमांक 4 - दिघी, बोपखेल
अ- अनुसूचित जाती - विकास डोळस 
ब - अनुसूचित जमाती - लक्ष्मण उंडे 
क- ओबीसी महिला - हिराबाई घुले 
ड-  सर्वसाधारण महिला - निर्मला मनोज गायकवाड 
 
प्रभाग क्रमांक 5 - गवळीनगर, चक्रपाणी वसाहत - भोसरी
अ - ओबीसी - सागर गवळी 
ब- सर्वसाधारण महिला - सुलोचना भोवरे 
क-  सर्वसाधारण महिला - प्रियंका बारसे 
ड- सर्वसाधारण - अमृत प-हाड, सचिन भैय्या लांडगे 
 
प्रभाग क्रमांक 6 - धावडे वस्ती, गुळवे वस्ती, सदगुरुनगर
अ - अनुसूचीत जमाती महिला - यशोदा बोईनवाड 
ब - ओबीसी महिला - सारीका संतोष लांडगे 
क- सर्वसाधारण - राजेद्र लांडगे 
ड- सर्वसाधारण - रवी लांडगे 
 
प्रभाग क्रमांक 7 - सँन्डवीक कॉलनी, खंडोबामाळ, लांडेवाडी,
अ - ओबीसी - संतोष लोंढे 
ब - सर्वसाधारण महिला - सोनाली गव्हाणे 
क - सर्वसाधारण महिला - भिमा पोपटराव फुगे 
ड-  सर्वासाधारण - नितीन ज्ञानेश्वर लांडगे 
 
प्रभाग क्रमांक - 8 - इंद्रायणीनगर, बालाजीनगर, गवळीमाथा
अ - अनुसूचीत जाती महिला - सीमा सावळे 
ब - ओबीसी महिला - नम्रता लोंढे 
क -सर्वसाधारण - विलास मडिगेरी 
ड- सर्वसाधारण - सारंग कामतेकर 
 
प्रभाग क्रमांक 9 - मासूळकर कॉलनी, नेहरुनगर, खराळवाडी, गांधीनगर
अ - अनुसूचित जाती महिला - उषा सचिन शिंदे 
ब -  ओबीसी - संजय मंगोडेकर 
क - सर्वसाधरण महिला - मंदा ठाकरे, वीणा सोनवलकर, मुमताज शेख 
ड- सर्वसाधारण - राजेश पिल्ले 
 
प्रभाग क्रमांक 10 - मोरवाडी, शाहूनगर, संभाजीनगर
अ -  अनुसूचित जाती महिला - अनुराधा गणपत गोरखे 
ब - ओबीसी - केशव घोळवे 
क - सर्वसाधारण महिला - सुप्रिया महेश चांदगुडे 
ड- सर्वसाधारण - तुशार हिंगे 
 
प्रभाग क्रमांक 11 - नेवाळेवस्ती, अजंठानगर, फुले नगर
अ - अनुसूचित जाती महिला - अश्विनी बोबडे 
ब - ओबीसी महिला - योगिता नागरगोजे 
क -सर्वसाधारण - एकनाथ पवार 
ड-सर्वसाधारण - संजय नेवाळे 
 
प्रभाग क्रमांक 12 - तळवडेगावठाण, म्हेत्रेवस्ती, ताम्हाणेवस्ती, रुपीनगर
 
अ - ओबीसी - सुरेश म्हेत्रे 
ब - ओबीसी महिला - शितल वर्णीकर 
क - सर्वसाधारण महिला - अरुणा दिलीप भालेकर 
ड- सर्वसाधारण - शांताराम भालेकर 
 
प्रभाग क्रमांक 13 - निगडी गावठाण, सेक्टर 22 ओटा स्कीम, यमुनानगर, साईनाथनगर
अ - अनुसूचित जाती महिला - संगीता पवार 
ब - ओबीसी - उत्तम केंदळे 
क - सर्वसाधारण महिला - कमल घोलप  
ड- सर्वसाधारण - दीपक मोंढवे - पाटील 
 
प्रभाग क्रमांक 14 - चिंचवड स्टेशन, मोहननगर, जयगणेश व्हिजन, विठ्ठलवाडी, दत्तवाडी
अ - ओबीसी - कैलास कुटे 
ब - सर्वसाधारण महिला - बेबीताई टेकवडे 
क - सर्वसाधारण महिला - तेजस्विनी दुर्गे 
ड- सर्वसाधारण - प्रकाश जैन 
 
प्रभाग क्रमांक 15 - आकुर्डी गावठाण, गंगानगर, केंद्रीय वसाहत, सेक्टर क्र. 24,25,26,27अ, 28
अ - ओबीसी - धनंजय काळभोर 
ब - सर्वसाधारण महिला - शैलजा अविनाश मोरे 
क - सर्वसाधारण महिला - शर्मिला बाबर 
ड- सर्वसाधारण - अरुण थोरात 
 
प्रभाग क्रमांक 16- वाल्हेकरवाडी, विकासनगर, किवळे, रावेत
अ - अनुसूचित जाती - बाळासाहेब ओव्हाळ 
ब - ओबीसी महिला - दर्शना राऊत 
क - सर्वसाधरण महिला - संगिता भोंडवे 
ड- सर्वसाधारण - बाळासाहेब तरस 
 
प्रभाग क्रमांक 17 - दळवीनगर, प्रमलोक पार्क, वाल्हेकरवाडी गावठाण, बिजलीनगर
अ - ओबीसी - नामदेव ढाके 
ब - सर्वसाधारण महिला - करुणा शेखर चिंचवडे 
क - सर्वसाधारण महिला - माधुरी मुकुंद कुलकर्णी 
ड- सर्वसाधारण - सचिन वा. चिंचवडे 
 
प्रभाग क्रमांक 18 - एस.के.एफ कॉलनी, पवनानगर, केशवनगर,चिंचवड गावठाण
अ - ओबीसी - सुरेश भोईर 
ब - ओबीसी महिला - माधुरी मुकुंद गुरव 
क -सर्वसाधारण महिला - मयुरी संदीप कुलकर्णी 
ड- सर्वसाधारण - राजू गावडे 
 
प्रभाग क्रमांक 19 - विजयनगर, आनंदनगर, एम्पायर इस्टेट, भाटनगर, पिंपरी कॅम्प
अ - अनुसूचित जाती - नेताजी शिंदे 
ब - ओबीसी महिला - जयश्री गावडे 
क -सर्वसाधारण महिला - कोमल मेवानी 
ड-सर्वसाधारण - शितल शिंदे 
 
प्रभाग क्रमांक 20 -विशालथिअटर परिसर, एच.ए.कॉलनी, कासारवाडी, संत तुकारामनगर,  
अ - अनुसूचित जाती महिला - प्रियंका जितेंद्र ननावरे 
ब - ओबीसी - कुणाल लांडगे 
क -सर्वसाधारण महिला - सुजाता पालांडे 
ड- सर्वसाधारण - यशवंत भोसले 
 
प्रभाग क्रमांक 21 - मिलींदनगर, संजय गांधीनगर,पिंपरी गाव, डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर कॉलनी
अ - अनुसूचित जाती महिला - मोनिका सुरेश निकाळजे 
ब - ओबीसी - संदीप वाघेरे 
क -सर्वसाधारण महिला - ज्योतीका मलकानी 
ड- सर्वसाधारण - धनराज आसवानी 
 
प्रभाग क्रमांक 22 - काळेवाडी, विजयनगर, आदर्शनगर, नढेनगर, पवनानगर
अ - ओबीसी - सुरेश नढे 
ब - सर्वसाधारण महिला - ज्योती भारती 
क - सर्वसाधारण महिला - विजया सुतार 
ड - सर्वसाधारण - कुमार जाधव 
 
प्रभाग क्रमांक -23 - गंगा आशियाना, कुणाल रेसिडेन्सी, थेरगाव गावठाण, साईनाथनगर, समर्थ कॉलनी
अ - अनुसूचित जाती महिला - मनीषा पवार 
ब - ओबीसी महिला - अर्चना तानाजी बारणे 
क - सर्वसाधारण  - संभाजी बाळासाहेब बारणे 
ड- सर्वसाधारण  - अभिषेक गोविंद बारणे 
 
प्रभाग क्रमांक 24 - आदित्य बिर्ला हॉस्पीटल, म्हतोबानगर, महाराष्ट्र कॉलनी, यशदा कॉलनी
अ - अनुसूचित जाती - जयदीप माने 
ब - ओबीसी महिला - रेश्मा बारणे 
क - सर्वसाधारण महिला - माया संतोष बारणे 
ड- सर्वसाधारण - गणेश गुजर 
 
प्रभाग क्रमांक 25 -  माळवाडी, पुनावळे, काटेवस्ती, नवलेवस्ती, भूमकरवस्ती, वाकड, मुंजोबानगर
अ - अनुसूचित जाती महिला - सावित्री गायकवाड 
ब - ओबीसी महिला - सीमा आल्हाट 
क - सर्वसाधारण - विशाल कलाटे 
ड- सर्वसाधारण - राम हनुमंत वाकडकर 
 
प्रभाग क्रमांक 26 - पिंपळे निलख, विशालनगर, कस्पटे वस्ती, धनराज पार्क, रक्षक सोसायटी
अ - अनुसूचित जाती महिला - ममता विनय गायकवाड 
ब - ओबीसी - तुषार कामठे 
क - सर्वसाधारण महिला - आरती सुरेश चोंधे 
ड- स्रवसाधारण - संदीप अरुण कस्पटे 
 
प्रभाग क्रमांक 27 - तापकीरनगर, शिवतिर्थनगर, रहाटणी गावठाण, एसएनबीपी स्कूल, आकालगंगा सोसायटी
अ - अनुसूचित जाती - बाबा त्रिभुवन 
ब - ओबीसी महिला - सविता बाळकुष्ण खुळे 
क - सर्वसाधारण महिला - सुनिता हेमंत तापकीर 
ड- सर्वसाधारण - चंद्रकांत बारखु नखाते 
 
प्रभाग क्रमांक 28 -  शिवार गार्डन, कापसे लॉन पिंपळे सौदागर, रोजलँन्ड
अ - ओबसी - शत्रुघ्न काटे 
ब - सर्वसाधारण महिला - कुंदा संजय भिसे 
क - सर्वसाधारण महिला - निर्मला संजय कुटे 
ड- सर्वसाधारण - जयनाथ काटे 
 
प्रभाग क्रमांक 29 - कल्पतरू इस्टेट, पिंपळे गुरव, गुलमोहोर कॉलनी, सुदर्शननगर
अ - अनुसूचित जाती - सागर आंघोळकर 
ब - अनुसूचित जमाती महिला - उषा अंकुश मुंडे 
क - ओबीसी - शशिकांत कदम 
ड- सर्वसाधारण महिला - पल्लवी जगताप 
 
प्रभाग क्रमांक 30 - केशवनगर, कासारवाडी भाग, कुंदननगर भाग, फुगेवाडी, सुंदरबाग कॉलनी
अ - अनुसूचित जाती - चंद्रकांता सोनकांबळे 
ब - ओबीसी महिला - आशा शेंडगे 
क - सर्वसाधारण महिला - अनुजा अविनाश काटे 
ड- सर्वसाधारण - राजेंद्र काटे
प्रभाग क्रमांक 31 - राजीव गांधीनगर, विनायकनगर, विद्यानगर,गणेशनगर, ऊरो रुग्णालय
अ - अनुसूचित जाती - अंबरनाथ चंद्रकांत कांबळे  
ब - ओबीसी महिला -  माधवी राजापुरे 
क - सर्वसाधारण महिला - सीमा चौगुले 
ड- सर्वसाधारण - राजेंद्र जगताप 
 
प्रभाग क्रमांक 32 - सांगवी गावठाण, मधुबन सोसायटी, ढोरेनगर, कृष्णानगर,पीडब्ल्यूडी, एस.टी कॉलनी
अ - अनुसूचित जाती - संतोष कांबळे 
ब - ओबीसी महिला - शारदा हिरेन सोनवणे 
क - सर्वसाधारण महिला - उषा मनोहर ढोरे 
ड- सर्वसाधारण - हर्षल ढोरे